చంద్రబాబు నాయుడే మళ్ళీ ముఖ్యమంత్రి కావాలని అందుకు మీరంతా రెండు ఓట్లు సైకిల్ గుర్తుపై వేసి

ఈరోజు శంఖవరం, రౌతులపూడి మండలాల్లో స్వర్గీయ పర్వత చిట్టిబాబు కుమార్తె దుర్గాదేవి తో కలసి తెలుగుదేశం పార్టీ ఎం.పి అభ్యర్థి శ్రీ సునీల్ గారు , ప్రత్తిపాడు నియోజకవర్గ తెలుగుదేశం పార్టీ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి శ్రీ వరుపుల రాజా గారు నెల్లిపూడి, శంఖవరం, శృంగవరం, ఎం.చామవరం, ఎస్.పైడిపాల, మల్లంపేట, రౌతులపూడి గ్రామాల్లో నిర్వహించిన రోడ్ షో లో సునీల్, రాజాలకు ప్రజలు బ్రహ్మరథం పట్టారు. ఊరంతా పసుపు జెండాలతో అలంకరించారు. రోడ్లన్నీ పసుపువర్ణంతో శోభిల్లాయి. దారి పొడవునా పూలవర్షం కురిపిస్తూనే ఉన్నారు. ఒక ప్రక్క వర్షం పడుతున్నా లెక్కచేయకుండా వారి వెంట నడిచారు. ఈ సందర్భంగా రాజా గారు , సునీల్ గారు ,” చంద్రబాబు నాయుడు ” గారు ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన ఆవశ్యకతను వివరిస్తూ చేసిన ప్రసంగాలు ప్రజలను ఎంతగానో ఆకట్టుకున్నాయి. పోలవరం కొనసాగాలన్నా, రాజధాని నిర్మాణం జరగలన్నా, సంక్షేమ, అభివృద్ధి కార్యక్రమాలు అమలు జరగలన్నా చంద్రబాబు నాయుడే మళ్ళీ ముఖ్యమంత్రి కావాలని అందుకు మీరంతా రెండు ఓట్లు సైకిల్ గుర్తుపై వేసి మా ఇద్దరినీ అఖండ మెజారిటీ తో గెలిపించాలని కోరారు.

/ In Activities / By admin / Comments Off on చంద్రబాబు నాయుడే మళ్ళీ ముఖ్యమంత్రి కావాలని అందుకు మీరంతా రెండు ఓట్లు సైకిల్ గుర్తుపై వేసి